ATTENTION REQUIRED!

Hệ thống cai quản trị học tập Blended learning là khối hệ thống ứng dụng hỗ trợ dạy & học tập cho cán bộ giáo viên sinh viên trường ĐHBKHN. Hệ thống tận dụng tối đa triệt để cố gắng mạnh của technology ban bố trong dạy dỗ & học nhằm cải thiện công dụng đào tạo; tiết kiệm ngân sách áp dụng phòng học tập cùng thời gian lên lớp của cán bộ cũng như sinh viên.

Bạn đang xem: Attention required!


*

*

Tài nguim học liệu phong phúHệ thống E-learning bao gồm nhiều những khoá học tập được thiết kế với đẹp mắt, văn bản nhiều chủng loại của những giáo viên đáng tin tưởng của Trường ĐHBK HN
Thuận tiện với linh hoạtHệ thống E-learning áp dụng tài khoản Office 365 khiến cho vấn đề học hành online trsống yêu cầu dễ ợt rộng, kiến thiết thân thiện, thích hợp sử dụng trên những gốc rễ PC, Smartphone.
Học tập tích cực và lành mạnh với nhà độngHệ thống E-learning khuyến nghị sinh viên học tập tích cực với chủ động, thuận lợi chia sẻ với đàm phán ảnh hưởng cùng với giáo viên trực con đường.

Xem thêm: Xưởng In Vải Giá Rẻ Tphcm - In Vải Khổ Lớn Giá Rẻ Tại Tp


Thời gian tiếp thu kiến thức linch hoạtHệ thống E-learning góp giảng viên cùng sinh viên tiện lợi thao tác với học hành ở trong nhà, hoặc bất kể đâu tất cả kết nối Internet góp bớt thời hạn lên lớp, với thời hạn tiếp thu kiến thức linch hoạt.
Chào mừng các em sinch viên tới Hệ thống Đào tạo nên Trực tuyến đường (pixshare.vn) của Trường ĐHBK Thành Phố Hà Nội. Trước lúc học tập bên trên khối hệ thống pixshare.vn, các em cần phải báo cáo về các lớp học Blended-learning (Blearning) được mngơi nghỉ bên trên trang quản lý đào tạo, cùng sẽ được những thầy/cô support, khuyên bảo tiếp thu kiến thức Blearning, áp dụng khối hệ thống pixshare.vn và chuẩn bị những trang sản phẩm quan trọng. Các em sẽ thực hiện tài khoản Office 365 của Nhà ngôi trường nhằm đăng nhtràn lên khối hệ thống bằng phương pháp lựa chọn nútpixshare.vn STAFF và STUDENTS.


Chào mừng những thầy/cô tham gia huấn luyện và giảng dạy tại Hệ thống Đào tạo ra Trực tuyến (pixshare.vn) của Trường ĐHBK Hà Nội. Trước Lúc tđê mê gia đào tạo và huấn luyện trên khối hệ thống pixshare.vn, các thầy/cô yêu cầu đăng ký với Phòng Đào tạo ra cùng Trung trung tâm Mạng Thông tin để msống những lớp học Blended-learning. Các thầy cô đề nghị gọi gợi ý sử dụng hệ thống pixshare.vn Moodle với lí giải sinc viên về tổ chức triển khai đào tạo theo hiệ tượng Blearning. Các Thầy/ Cô lsử dụng thông tin tài khoản Office 365 của Nhà ngôi trường để đăng nhtràn vào khối hệ thống bằng cách lựa chọn nútpixshare.vn STAFF & STUDENTS


*

*

*

August 2021

Thđọng 2 T2 Thứ 3 T3 Thứ 4 T4 Thứ đọng 5 T5 Thđọng 6 T6 Thứ đọng 7 T7 Chủ Nhật công nhân
No events, Sunday, 1 August 1
No events, Monday, 2 August 2 No events, Tuesday, 3 August 3 No events, Wednesday, 4 August 4 No events, Thursday, 5 August 5
No events, Friday, 6 August 6 No events, Saturday, 7 August 7 No events, Sunday, 8 August 8
No events, Monday, 9 August 9 No events, Tuesday, 10 August 10 No events, Wednesday, 11 August 11 No events, Thursday, 12 August 12 No events, Friday, 13 August 13 No events, Saturday, 14 August 14 No events, Sunday, 15 August 15
No events, Monday, 16 August 16 No events, Tuesday, 17 August 17 No events, Wednesday, 18 August 18 No events, Thursday, 19 August 19 No events, Friday, đôi mươi August trăng tròn No events, Saturday, 21 August 21 No events, Sunday, 22 August 22
No events, Monday, 23 August 23 No events, Tuesday, 24 August 24 No events, Wednesday, 25 August 25 No events, Thursday, 26 August 26 No events, Friday, 27 August 27 No events, Saturday, 28 August 28 No events, Sunday, 29 August 29
No events, Monday, 30 August 30 No events, Tuesday, 31 August 31